Bế mạc sea games 30

      12
Bế mạc SEA Games: cập nhật tin tức new về Bế mạc SEA Games, hình ảnh, video video clip mới tốt nhất về Bế mạc SEA Games bên trên huroji.com

Bạn đang xem: Bế mạc sea games 30


Mới đây, BTC SEA Games 30 đã giới thiệu quyết định quan trọng và đem lại niềm vui cho các CĐV trên kỳ đại hội thể thao Đông nam Á lần này.
Bảng tổng sắp SEA Games 30

Xem thêm: Cách Đăng Ký Mạng Mobifone 50K 1 Tháng 50K 100Gb, Hướng Dẫn Đăng Ký Gói Cước 4G Mobi Tháng 50K 60Gb

đất nước
*
*
*
toàn bô

LỊCH THI ĐẤU soccer nam
*
Brazil
Ngày Môn vận tải viên HC
11/6Điền ghê (4 x 400 mét tiếp sức người vợ )Nguyễn Thị Oanh - Nguyễn Thị Thủy - Quách Thị Lan - Nguyễn Thị Huyền
11/6Điền khiếp (nhảy cha bước nữ)Trần Huệ Hoa
11/6Điền ghê (nhảy cao nam)Đào Văn Thủy
11/6Điền khiếp (4 x 400 mét tiếp sức phái nam )Đào Xuân Cường - Lương Văn Thao - Lê Trọng Hinh - Quách Công Lịch
11/6Điền ghê (100m vượt rào nữ)Trần Thị Yến Hoa
11/6Bi sắt (đôi nữ)Ngô Thị Huyền Trân - Nguyễn Thị Thi
11/6Điền tởm ( 10.000 mét nữ)Phạm Thị Huệ
11/6Điền tởm ( 1.500 mét nữ)Nguyễn Thị Phương
11/6Điền gớm ( 1.500 mét nam)Dương Văn Thái
11/6Điền ghê (1.500m nữ)Đỗ Thị Thảo
11/6Bi fe (đôi nam)Ngô Rom - è Thạch Lam
11/6Bắn súng (đồng đội phụ nữ súng ngắn 25m)Triệu Thị huê hồng - Lê Thị Hoàng Ngọc - Phạm Thị Hà
11/6Đua thuyền (bốn người)Ngọc Đức - Minh chủ yếu - Đặng Dũng - quang đãng Tùng
11/6Bắn súng (đồng team nam 50m súng ngắn)Nguyễn Hoàng Phương - Hoàng Xuân Vinh - è Quốc Cường
11/6Rowing ( 500m đôi nam hạng nhẹ)Nguyễn Văn Tuấn - Nguyễn Văn Đức
11/6Bắn súng (50m súng ngắn hơi)Hoàng Xuân Vinh
11/6Rowing (đôi nam)Đàm Văn Hiếu - Nguyễn Đình Huy
11/6Rowing (đôi nữ)Lê Thị An - Phạm Thị Huệ
11/6Rowing ( 500m đôi nữ hạng nhẹ)Phạm Thị Thảo - Tạ Thanh Huyền
11/6Rowing ( 500m cá thể nam)Nguyễn Văn Linh
10/6Bơi (400m trường đoản cú do)Nguyễn Thị Ánh Viên
10/6Điền tởm (1500 m nam)Lâm quang Nhật
10/6Điền kinh (200m nam)Lê Trọng Hinh
10/6Pencak Silat (biểu diễn)Hoàng quang Trung
10/6Boxing (75kg nam)Trương Đình Hoàng
10/6Điền gớm (800m nam)Dương Văn Thái
10/6Điền tởm (800m nữ)Đỗ Thị Thảo
10/6Điền tởm (10 môn phối hợp)Nguyễn Văn Huệ
10/6Boxing (60 kg)Nguyễn Văn Hải
10/6Điền kinh (400m rào nam)Quách Công Lịch
10/6TDDC (xà 1-1 nam)Đinh Phương Thành
10/6Điền khiếp (400m rào nữ)Nguyễn Thị Huyền
10/6TDDC (biểu diễn tự do)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Đỗ Thị Vân Anh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (nhảy chống)Hoàng Cường
10/6TDDC (nhảy chống)Lê Thanh Tùng
10/6TDDC (xà kép nam)Phạm Phước Hưng
10/6TDDC (xà kép nam)Đinh Phương Thành
10/6Boxing (hạng lông 51kg)Nguyễn Thị Yến
10/6Boxing (hạng con gà 54kg)Lê Thị Bằng
3/6Đấu kiếm (kiếm liễu nữ)Nguyễn Thị Hoài Thu
3/6Bóng bàn (đôi phái mạnh nữ)Mỹ Trang - quang đãng Linh
2/6Bóng bàn (đôi nam)Tuấn Quỳnh - Anh Tú